Menningar-Staður
Félagsheimilið Staður á Eyrarbakka

30.12.2014 16:36

Tilnefningar til íþróttakarls og konu Árborgar 2014

 

Arborgar_Fanar_minni

 

Tilnefningar til íþróttakarls og konu Árborgar 2014

 

Eftirtaldir aðilar hafa hlotið tilnefningu til íþróttakarls- og konu Árborgar 2014. Tilkynnt verður um úrslit kjörsins í kvöld þriðjudaginn 30. des. 2014 kl. 20:00 í hátíðarsal Fjölbrautaskóla Suðurlands.

Tilnefndir eru í stafrófsröð:

  1. Alexandra Eir Grétarsdóttir                            golf
  2. Daníel Jens Pétursson                                      taekwondo
  3. Elmar Darri Vilhelmsson                                 mótorcross
  4. Erlendur Ágúst Stefánsson                              körfuknattleikur
  5. Eva Grímsdóttir                                                 fimleikar Umf. Selfoss
  6. Guðmunda Brynja Óladóttir                           knattspyrna
  7. Guðmundur Ásbjörnsson                                íþróttir fatlaðra
  8. Guðrún Hulda Sigurjónsdóttir                       frjálsar íþróttir fatlaðra
  9. Gyða Dögg Heiðarsdóttir                                 mótokross
  10. Haukur Baldvinsson                                         hestaíþróttir
  11. Hrafnhildur Hanna Þrastardóttir                  handbolti
  12. Hlynur Geir Hjartarson                                   golf
  13. Ingibjörg Erla Grétarsdóttir                            taekwondo
  14. Ívar Guðmundsson                                           akstursíþróttir
  15. Kári Valgeirsson                                                sund
  16. Konráð Oddgeir Jóhannsson                          fimleikar
  17. Nína Jenný Kristjánsdóttir                             körfuknattleikskona
  18. Olil Amble                                                           hestaíþróttir
  19. Ólafur Guðmundsson                                      frjálsar íþróttir
  20. Ólöf Eir Hoffritz                                                sund
  21. Sverrir Pálsson                                                  handknattleikur
  22. Thelma Björk Einarsdóttir                             frjálsar íþróttir
  23. Tómas Sjöberg Kjartansson                           knattspyrna Árborg
  24. Vanda Jónasardóttir                                        fimleikar Umf. Stokkseyri
  25. Þorsteinn Daníel Þorsteinsson                      knattspyrna Umf. Selfoss
  26. Þór Davíðsson                                                   júdó
  27. Þórdís Mjöll Böðvarsdóttir                             júdó

Listinn með umsögnum um hvern íþróttamanna:

Tilnefndir íþróttamenn 2014 með umsögn

Af www.arborg.is

Skráð af Menningar-Staður